ในปัจจุบัน คนส่วนใหญ่มักจะหาข้อมูลและข้อมูลใน Google เป็นกิจวัตรประจำวัน การหาคำตอบกับสิ่งที่สงสัยหรือการหาข้อมูลสินค้าที่อยากได้ก็มีได้ทุกวัน การสร้างคอนเทนต์ในด้านบวกให้กับผลิตภัณฑ์ของเรานั้นจึงมีความสำคัญ ลองคิดภาพตามดู หากเราต้องการค้นหาความเห็นเกี่ยวกับสินค้าที่เราต้องการใน Google แล้วเจอว่าว่ามีคนแสดงความคิดเห็นดีๆ เกี่ยวกับสินค้าจำนวนมาก การตัดสินใจซื้อของเราก็คงได้รับอิทธิพล น... https://stephenf566ify0.iyublog.com/profile